Sabis

Service

Hannun Abokin Ciniki

Injin FULEE yana ba da jimlar bayani don tabbatar da kowane ƙayyadaddun bayanai sun dace da buƙatar abokin ciniki.Abokin ciniki zai fahimci nawa zai saka hannun jari, da kuma saurin dawo da farashin injin.Dukkanin injuna an ƙera su kuma an yi su ta ƙa'idodin ƙasashen duniya.

Service

Jagoran Ingantawa

Injin FULEE yana nan don jagorantar abokin ciniki hanyar da ta dace don adana lokaci mai yawa da tsadar da ba dole ba.Injin FULEE ba kawai siyar da na'ura ba amma kuma yana ba abokin cinikinmu shawara kan ƙwarewar mu.Taimakawa abokin ciniki don adana kuɗin da ba dole ba shine mafi kyawun kalmomi na Injin FULEE.

Service

To Shiri

Kafin injiniyoyinmu su fara farawa don shigarwa, za mu aika jerin rajistan shirye-shiryen don duba abokin ciniki, wanda shine ɗan gajeren lokacin aiki na shigarwa.

Service

Horowa

Injiniyan fasaha na mu zai ba da ilimi da fasaha don horar da masu aiki yadda za su kafa madaidaicin siga da harbin matsala don injin aiki daidai da samar da sauri.

Service

Kulawa

Injin FULEE yana ba da jagororin don kiyaye na'ura na yau da kullun a kyakkyawan aiki.

Service

Kayan gyara

Injin FULEE yana samar da daidaitattun sassa na duniya.Ingantacciyar inganci, tsawon rayuwa, mafi sauƙin samu daga kasuwa wanda ke adana lokaci mai yawa da cajin kaya.

Service

Kaura

Daga sabon yanke shawara na wuri, tsarin tafiyar motsi, injin dis-mantle, motsi, sake haɗawa a sabon wuri, FULEE Machine yana ba da cikakken kunshin matakan don haɓaka tsarin sake shigarwa, yana taimakawa abokin ciniki don fara samarwa a cikin ɗan gajeren lokaci.

Service

Sabis na Kan layi

Binciken kan layi ta hanyar bincike na kan layi, za mu iya duba tsarin ƙararrawa a kowane wuri tare da samun damar intanet.Mun gano matsalolin software (shirin) waɗanda maiyuwa na iya haifar da su ta hanyar hardware, don taimakawa dawo da injunan abokin ciniki zuwa samarwa.

Service

Hana Kulawa

Muna kula da rigakafin ku don ba ku ƙarin lokacin aiki, samuwa da tsinkaya daga kayan aikin ku & kiyaye kayan aikin ku cikin kyakkyawan yanayin don aikinku na kyauta har zuwa ziyarar kulawa ta gaba.